วันอังคารที่ 26 มีนาคม 2562 เวลา 10.00 น. ณ มูลนิธิออทิสติกไทย เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร นางสาวอณิรา ธินนท์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ เยี่ยมชมกิจกรรมของมูลนิธิออทิสติกไทย พร้อมชมสาธิตการทำกาแฟ การอบรมคอมพิวเตอร์ การสกรีนเสื้อ กระเป๋า และการวาดภาพด้วยฝีมือคนพิการ และติดตามโครงการรณรงค์วันตระหนักรู้ออทิสติกโลก โดยมีนายชูศักดิ์ จันทยานนท์ ประธานมูลนิธิฯ ให้การต้อนรับ
![](http://www.dep.go.th/uploads/contents/12cd06ea-8cc5-4bef-85e2-4c5cdc7486bb2.jpg)