สถานที่:
ณ โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ต จังหวัดปทุมธานี
เมื่อวันศุกร์ที่ 4 พฤษภาคม 2561 เวลา 13.00 น. ณ โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ต จังหวัดปทุมธานี นายสมคิด สมศรี อธิบดีกรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ มอบหมายให้นางสาววิจิตา รชตะนันทิกุล ผู้เชี่ยวชาญด้านการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ เป็นประธานในพิธีปิดโครงการฝึกอบรมการดูแลคุ้มครองสิทธิลูกจ้างคนพิการในสถานประกอบการ พร้อมมอบใบประกาศนียบัตรให้แก่ผู้เข้าร่วมอบรม ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 2 - 4 พฤษภาคม 2561 โดยมีผู้แทนนายจ้าง เจ้าของสถานประกอบการที่รับคนพิการเข้าทำงาน จำนวน 145 คน เข้าร่วมอบรม
ภาพประกอบ:
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/22d9e226-7808-4d69-a40c-a229192107cbp_1.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/e901ce46-9bd1-45b8-94eb-54c488b2755ep_2.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/d2d3cd47-e65a-4fba-b0ae-839913534342p_3.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/a062609d-a894-4c38-acd9-214515fdfb0ap_4.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/cb4ccc5a-2414-4dce-ac91-03392d94c6c6p_5.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/3fe67242-01b6-4177-975b-13999c2a4ed5p_6.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/60a57754-5eee-419c-93b6-2eceb370f3ecp_7.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/14df22e9-f79d-4670-9306-0d8239af128fp_8.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/1f003822-4b12-4d3c-8ea4-94d8cbe58f2bp_9.jpg)
![](http://dep.tanasan.net/uploads/contents/c8540a13-76c5-4506-bfb8-6e3d9a5cea32p_10.jpg)